โปรแกรมถ่ายทอดสด 13/11/18

ไอริช คัพ ไอร์แลนด์เหนือ

14 พฤศจิกายน 2561, 02.45 น.
อาดส์ เอฟซี VS บัลลีเมน่า ยูไนเต็ด
14 พฤศจิกายน 2561, 02.45 น.
เกล็นโตรัน VS ครูซาเดอร์
14 พฤศจิกายน 2561, 02.45 น.
อาร์ดส์ VS บัลลีเมน่า
14 พฤศจิกายน 2561, 02.45 น.
เกล็นโตรัน VS ครูเซเดอร์ส

เอ็นบีเอ

14 พฤศจิกายน 2561, 10.30 น.
แอตแลนตา ฮอกส์ VS โกลเด้น สเตท วอร์ริเออร์

เอเอฟเอฟ ซูซูกิ คัพ

13 พฤศจิกายน 2561, 19.00 น.
ฟิลิปปินส์ VS สิงคโปร์
13 พฤศจิกายน 2561, 19.00 น.
อินโดนีเซีย VS ติมอร์เลสเต

เทนนิส : นิตโตะ เอทีพี ไฟนอลส์ ลอนดอน

13 พฤศจิกายน 2561, 21.00 น.
เทนนิส : นิตโตะ เอทีพี ไฟนอลส์ ลอนดอน VS Round Robin
14 พฤศจิกายน 2561, 03.00 น.
เทนนิส : นิตโตะ เอทีพี ไฟนอลส์ ลอนดอน VS Round Robin

สนุกเกอร์ : นอร์เทิร์น ไอร์แลนด์ โอเพ่น

13 พฤศจิกายน 2561, 20.00 น.
สนุกเกอร์ : นอร์เทิร์น ไอร์แลนด์ โอเพ่น VS Round 1

ลีกวัน แอลจีเรีย

14 พฤศจิกายน 2561, 00.00 น.
เอ็มซี แอลเจอร์ VS ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส
14 พฤศจิกายน 2561, 00.00 น.
เอ็มซี แอลเจอร์ VS ยูเอสเอ็ม เบล แอบเบส

ลีก คัพ ยูเออี

13 พฤศจิกายน 2561, 19.45 น.
ดิบบ้า อัล ฟูไจราห์ VS อัล อาห์ลี ยูเออี
13 พฤศจิกายน 2561, 19.55 น.
อัล ดาฟรา VS อัล ชาร์จาห์
13 พฤศจิกายน 2561, 22.30 น.
บานิยาส VS อัล วาห์ดา
13 พฤศจิกายน 2561, 22.30 น.
บานิยาส VS อัล วาห์ดา ยูเออี

ยูฟ่า U19 ชิงแชมป์ยุโรป

13 พฤศจิกายน 2561, 16.00 น.
Cyprus U19 VS มอนเตเนโกร U19

ยู-17 หญิง ชิงแชมป์โลก

14 พฤศจิกายน 2561, 00.00 น.
บราซิล U17 VS ญี่ปุ่น U17
14 พฤศจิกายน 2561, 02.00 น.
นิวซีแลนด์ U17 (หญิง) VS ฟินแลนด์ U17 (หญิง)
14 พฤศจิกายน 2561, 03.00 น.
เม็กซิโก U17 VS South Africa U17
14 พฤศจิกายน 2561, 03.00 น.
เม็กซิโก U17 VS แอฟริกาใต้ U17
14 พฤศจิกายน 2561, 05.00 น.
Uruguay U17 VS กานา U17
14 พฤศจิกายน 2561, 05.00 น.
อุรุกวัย U17 VS กานา U17

ฟุตบอลโลกหญิง

14 พฤศจิกายน 2561, 08.00 น.
ปานามา (หญิง) VS อาร์เจนตินา (หญิง)

ฟุตบอลหญิง

14 พฤศจิกายน 2561, 01.00 น.
สวิตเซอร์แลนด์ (ญ) VS เนเธอร์แลนด์ (ญ)

พรีเมร่าบี อาร์เจนติน่า

14 พฤศจิกายน 2561, 06.00 น.
ซาร์เมียนโต้ VS อาร์เซนอล เอส
14 พฤศจิกายน 2561, 06.00 น.
ซาร์เมียนโต VS อาร์เซน่อล ซารานดี้

ซีรีส์ บี บราซิล

14 พฤศจิกายน 2561, 04.15 น.
ฟิเกอร์เร้นซ์ VS เปซานดู
14 พฤศจิกายน 2561, 04.15 น.
ฟิเกเรนเซ่ VS ไปซานดู
14 พฤศจิกายน 2561, 06.30 น.
ปอนเต้ เปรต้า VS กูรีตีบา
14 พฤศจิกายน 2561, 06.30 น.
ปอนเต เปรตา VS โคริติบา

กระชับมิตร ทีมชาติ (หญิง)

13 พฤศจิกายน 2561, 23.00 น.
โปแลนด์ (หญิง) VS บอสเนียฯ (หญิง)
14 พฤศจิกายน 2561, 02.15 น.
สกอตแลนด์ (หญิง) VS สหรัฐอเมริกา (หญิง)

กระชับมิตร (หญิง)

13 พฤศจิกายน 2561, 22.00 น.
เยอรมัน VS สเปน
13 พฤศจิกายน 2561, 22.00 น.
เยอรมัน (หญิง) VS สเปน (หญิง)
14 พฤศจิกายน 2561, 02.00 น.
สกอตแลนด์ VS สหรัฐอเมริกา

Women. World Championship

14 พฤศจิกายน 2561, 08.00 น.
ปานามา (ญ) VS อาร์เจนตินา (ญ)

Women. U-17 World Championships

14 พฤศจิกายน 2561, 02.00 น.
นิวซีแลนด์ U17 (ญ) VS ฟินแลนด์ U17 (ญ)

Friendly กระชับมิตร

13 พฤศจิกายน 2561, 23.00 น.
โปแลนด์ (ญ) VS บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (ญ)

Euro U19 First stage

13 พฤศจิกายน 2561, 19.30 น.
รัสเซีย U19 VS ลัตเวีย U19